Navneet Rana receiving court notice for threatening Asaduddin Owaisi, ordered to appear on February 28
अमरावती महाराष्ट्र राजकारण

मोठी बातमी: नवनीत राणा यांना कोर्टाची नोटीस, २८ फेब्रुवारीला हजर होण्याचे आदेश

अमरावतीच्या माजी खासदार आणि भाजपाच्या नेत्या नवनीत राणा यांना हैदराबादमध्ये एमआयएमचे खासदार असदुद्दीन ओवैसी यांना धमकी दिल्याच्या प्रकरणी कोर्टाने नोटिस बजावली आहे. नवनीत राणा यांनी एका भाषणात ओवैसी यांना आव्हान देत धमकी दिली होती, आणि त्यानुसार कोर्टाने त्यांना २८ फेब्रुवारी रोजी हजर होण्याचे आदेश दिले आहेत.

कमीत कमी शब्दांमध्ये मराठी बातम्यासाठी थोडक्यात घडामोडीच्या ट्विटर & फेसबुक फॉलो करा.

नवनीत राणा २०१९ मध्ये शरद पवार यांच्या राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या पाठिंब्याने अमरावतीतून खासदार निवडून आल्या होत्या. परंतु, त्यानंतर त्यांनी भाजपासाठी काम करण्यास सुरुवात केली. महाविकास आघाडी सरकारच्या काळात, त्यांनी आणि त्यांच्या पती रवी राणा यांनी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्या विरोधात तीव्र आंदोलन सुरू केले होते. विशेषतः, हनुमान चालीसा म्हणण्याच्या आंदोलनामुळे ते चर्चेत आले होते, ज्यामुळे त्यांना अटक केली गेली होती.

नवनीत राणा यांनी लोकसभा निवडणुकीदरम्यान असदुद्दीन ओवैसी यांचे धाकटे बंधू अकबरुद्दीन ओवैसी यांना आव्हान दिले होते. अकबरुद्दीन ओवैसी यांनी एका भाषणात पोलिस हटवून काही करण्याची धमकी दिली होती. यावर प्रत्युत्तर देताना नवनीत राणा यांनी ओवैसी यांचे नाव न घेता एक भाषण दिले होते. त्यांनी म्हटले की, “जर १५ सेकंदांसाठी पोलिसांना हटवले, तर ओवैसी भावांचा पत्ता देखील लागणार नाही, ते कुठे आले होते आणि कुठे गेले होते ते कळणार नाही.”

नवनीत राणा यांना या प्रकरणी २८ फेब्रुवारीला कोर्टात हजर होण्याचे आदेश मिळाल्याने, या प्रकरणाची पुढील कारवाई आणि तपासणी सुरू आहे.

Share this :

कमीत कमी शब्दांमध्ये मराठी बातम्यासाठी थोडक्यात घडामोडीच्या टेलीग्राम चैनलला जॉइन करा.

थोडक्यात घडामोडी टीम
कमीत कमी शब्दांमध्ये बातम्या देणारे, आजच्या घडीला थोडक्यात घडामोडी हे मराठीतलं सर्वात वेगानं वाढणारं न्यूजपोर्टल - थोडक्यात घडामोडी

प्रतिक्रिया व्यक्त करा

आपला ई-मेल अड्रेस प्रकाशित केला जाणार नाही. आवश्यक फील्डस् * मार्क केले आहेत