Engineer commits suicide after being harassed by wife and in-laws
देश

पत्नी आणि सासरच्यांच्या छळाला कंटाळून इंजिनिअरची आत्महत्या, व्हिडिओ रेकॉर्ड केला आणि…

उत्तर प्रदेश : नोएडा येथील एका हॉटेलच्या खोलीत पत्नी आणि सासरच्यांच्या छळाला कंटाळून एका फील्ड इंजिनिअरने गळफास घेऊन आत्महत्या केली. आत्महत्या करण्यापूर्वी त्याने पत्नी आणि तिच्या कुटुंबाकडून होणाऱ्या मानसिक छळाचे वर्णन करणारा एक व्हिडिओ रेकॉर्ड केला. रेल्वे स्टेशन रोडजवळील जॉली हॉटेलच्या खोली १०५ मधून पोलिसांनी त्याचा मृतदेह ताब्यात घेतला.

कमीत कमी शब्दांमध्ये मराठी बातम्यासाठी थोडक्यात घडामोडीच्या ट्विटर & फेसबुक फॉलो करा.

व्हिडिओमध्ये मोहित कुमारने दावा केला की त्याच्यावर त्याची सर्व मालमत्ता त्याच्या पत्नी आणि सासरच्यांच्या नावावर हस्तांतरित करण्यासाठी दबाव आणला जात होता. तसेच हुंड्याच्या खोट्या आरोपांमध्ये अडकवण्याची धमकी देण्यात आली होती. मोहित कुमार म्हणाला, “तुम्हाला हा व्हिडिओ मिळेल तेव्हा मी या जगातून निघून गेलेला असेन. जर पुरुषांसाठी कायदा असता तर कदाचित मी हे पाऊल उचलले नसते. मला माझ्या पत्नी आणि तिच्या कुटुंबाकडून होणारा मानसिक छळ सहन करावा लागला नसता.” व्हिडिओमध्ये मोहित पुढे म्हणाला, “माझी पत्नी प्रिया यादवच्या आईने जबरदस्तीने प्रियाचा गर्भपात करून घेतला आणि सर्व दागिने आणि साड्या तिच्याकडे ठेवल्या. माझी पत्नी मला धमकी देत ​​आहे की जर मी घर आणि मालमत्ता तिच्या नावावर केली नाही तर ती माझ्यावर आणि माझ्या कुटुंबावर हुंड्याचा खोटा खटला दाखल करेल.” व्यथित आणि निराश झालेल्या मोहितने म्हटले की, “जर माझ्या मृत्यूनंतरही मला न्याय मिळाला नाही, तर माझी राख नाल्यात विसर्जित करा. आई आणि बाबा, कृपया मला माफ करा. मी तुमच्या अपेक्षा पूर्ण करू शकलो नाही.”

उत्तर प्रदेशातील औरैया जिल्ह्यातील रहिवासी असलेला मोहित कुमार प्रिया यादवसोबत दीर्घकाळापासून संबंधात होता, जिच्याशी नंतर त्याने लग्न केले. मोहितच्या कुटुंबीयांनी सांगितले की, प्रियाला बिहारच्या समस्तीपूरमध्ये प्राथमिक शिक्षिकेची नोकरी मिळेपर्यंत सर्व काही ठीक चालले होते. त्यानंतर, ती वेगळी वागू लागली आणि तिच्या आई आणि भावाच्या प्रभावाखाली मोहितला मानसिक त्रास देऊ लागली.

पोलिसांनी रेल्वे स्टेशन रोडवरील जॉली हॉटेलच्या खोली क्रमांक १०५ मधून मोहितचा मृतदेह ताब्यात घेतला. फॉरेन्सिक तपासणी केली आणि अहवाल तयार केला. शवविच्छेदनानंतर, मोहितचा मृतदेह त्याच्या कुटुंबाकडे सोपवण्यात आला, ते औरैया येथे अंत्यसंस्कारासाठी त्याचा मृतदेह घेऊन गेले.

Share this :

कमीत कमी शब्दांमध्ये मराठी बातम्यासाठी थोडक्यात घडामोडीच्या टेलीग्राम चैनलला जॉइन करा.

थोडक्यात घडामोडी टीम
कमीत कमी शब्दांमध्ये बातम्या देणारे, आजच्या घडीला थोडक्यात घडामोडी हे मराठीतलं सर्वात वेगानं वाढणारं न्यूजपोर्टल - थोडक्यात घडामोडी

प्रतिक्रिया व्यक्त करा

आपला ई-मेल अड्रेस प्रकाशित केला जाणार नाही. आवश्यक फील्डस् * मार्क केले आहेत