An eight-year-old girl was raped and brutally murdered in Bihar
क्राईम देश

आठ वर्षीय चिमुकलीवर बलात्कार करून निर्घृण हत्या, छिन्न-विछिन्न अवस्थेत आढळला मृतदेह

बिहार : बिहारमधील मुंगेर येथे एका आठ वर्षीय चिमुकलीवर बलात्कार करून तिची निर्दयीपणे हत्या करण्यात आल्याची घटना घडली आहे. नराधमांनी मुलीचा एक डोळा देखील फोडला. तसेच या मुलीच्या हाताची बोटंदेखील ठेचण्यात आलेली आहेत. या घटनेमुळे संतापाची लाट पसरली आहे. सफिया सराय स्टेशन क्षेत्रातील पुरवारी टोला फरदा गावात ही घटना घडली. पोलीस या प्रकरणाचा अधिक तपास करत आहेत.

कमीत कमी शब्दांमध्ये मराठी बातम्यासाठी थोडक्यात घडामोडीच्या ट्विटर & फेसबुक फॉलो करा.

मिळालेल्या माहितीनुसार, बुधवारी दुपारी 1 वाजण्याच्या सुमारास ही चिमुकली आपल्या वडिलांसोबत गंगा घाटावर आली होती. काही वेळाने वडिलांनी मुलीला घरी जाण्यास सांगितले आणि ते मासेमारी करण्यासाठी तेथून निघून गेले. इकडे बराच वेळ उलटूनही मुलगी घरी न परतल्याने कुटुंबियांना चिंता वाटू लागली, त्यांनी तिची शोधाशोध सुरू केली. परंतु, ही चिमुकली सापडली नाही.

गुरुवारी सकाळी चिमुकलीचा मृतदेह गावकऱ्यांना गावाजवळच एका झाडाखाली आढळला. छिन्न-विछिन्न अवस्थेत असलेला तिचा मृतदेह पाहून काळजाचा थरकाप उडत होता. गावकऱ्यांनी तात्काळ या घटनेची माहिती पोलिसांना दिली. पोलिसांनी पंचनामा करून चिमुकलीचा मृतदेह ताब्यात घेतला आणि तो शवविच्छेदनासाठी पाठवण्यात आला. प्राथमिक तपासात मुलीचा गळा दाबून हत्या करण्यात आल्याची शक्यता वर्तवण्यात येत आहे. शवविच्छेदन अहवाल आल्यानंतर अधिक माहिती स्पष्ट होऊ शकते, असं पोलिसांनी म्हटलं आहे. बलात्काराचा पुरावा मिटवण्यासाठी तिची निर्दयीपणे हत्या करण्यात आल्याची चर्चा सध्या सुरु आहे.

Share this :

कमीत कमी शब्दांमध्ये मराठी बातम्यासाठी थोडक्यात घडामोडीच्या टेलीग्राम चैनलला जॉइन करा.

थोडक्यात घडामोडी टीम
कमीत कमी शब्दांमध्ये बातम्या देणारे, आजच्या घडीला थोडक्यात घडामोडी हे मराठीतलं सर्वात वेगानं वाढणारं न्यूजपोर्टल - थोडक्यात घडामोडी

प्रतिक्रिया व्यक्त करा

आपला ई-मेल अड्रेस प्रकाशित केला जाणार नाही. आवश्यक फील्डस् * मार्क केले आहेत