Terrible accident due to collapse of slab of Mohini Palace building at Ulhasnagar
ठाणे महाराष्ट्र

ब्रेकिंग : ठाण्यात रहिवासी इमारतीचा स्लॅब कोसळून भीषण दुर्घटना, बचावकार्य सुरू

ठाणे : उल्हासनगर येथील कॅम्प १ भागात रहिवासी इमारतीचा स्लॅब कोसळून भीषण दुर्घटना घडली आहे. दुर्घटनेची माहिती मिळताच अग्निशमन दल, महापालिकेचे पथक आणि पोलीस घटनास्थळी दाखल झाले असून मदत आणि बचाव कार्य सुरू करण्यात आले आहे.

कमीत कमी शब्दांमध्ये मराठी बातम्यासाठी थोडक्यात घडामोडीच्या ट्विटर & फेसबुक फॉलो करा.

मिळालेल्या माहितीनुसार, मोहिनी पॅलेस ही रहिवासी इमारत तळ आणि वर चार मजल्यांची अशी असून या इमारतीचा स्लॅब दुपारी १ वाजून ४० मिनिटांच्या सुमारास कोसळला. या दुर्घटनेत ढिगाऱ्याखाली जवळपास १६ रहिवाशी अडकले होते. त्यातील ११ जणांना सुखरूप बाहेर काढण्यात यश आले आहे. ढिगाऱ्याखाली आणखी पाच जण अडकले असण्याची शक्यता व्यक्त केली जात असून बचावकार्य सुरू आहे.

चौथ्या मजल्यावरील स्लॅब कोसळून ही दुर्घटना घडली आहे. ही इमारत अनधिकृत असून १९९४ पासूनचे हे बांधकाम आहे. हे बांधकाम निकृष्ट दर्जाचे असल्यानेच ही दुर्घटना घडल्याची शक्यता पालिका प्रशासनाने व्यक्त केली आहे. दुर्घटनेची माहिती मिळताच पालिका आयुक्त राजा दयानिधी तसेच स्थानिक आमदार कुमार आयलानी हे देखील घटनास्थळी दाखल झाले आहेत. दरम्यान, बचाव कार्य युद्धपातळीवर सुरु आहे.

Share this :

कमीत कमी शब्दांमध्ये मराठी बातम्यासाठी थोडक्यात घडामोडीच्या टेलीग्राम चैनलला जॉइन करा.

थोडक्यात घडामोडी टीम
कमीत कमी शब्दांमध्ये बातम्या देणारे, आजच्या घडीला थोडक्यात घडामोडी हे मराठीतलं सर्वात वेगानं वाढणारं न्यूजपोर्टल - थोडक्यात घडामोडी

प्रतिक्रिया व्यक्त करा

आपला ई-मेल अड्रेस प्रकाशित केला जाणार नाही. आवश्यक फील्डस् * मार्क केले आहेत