Bus fell into a ditch on Indore Khandwa road, 6 killed and 40 injured
देश

ब्रेकिंग! प्रवासी बस 40 फूट खड्ड्यात पडून भीषण अपघात, 6 जण जागीच ठार तर 40 जण जखमी

मध्य प्रदेश : मध्य प्रदेशात एक प्रवासी बस खड्ड्यात पडून मोठा अपघात झाला आहे. या दुर्घटनेत 6 जणांचा मृत्यू झाला असून 40 जण जखमी झाले आहेत. ही घटना इंदूरमधील सिमरोल पोलिस स्टेशन हद्दीतील भैरव घाट येथे घडली. इंदूरहून खंडव्याला जाणारी प्रवासी बस अनियंत्रित होऊन 40 फूट खड्ड्यात पडली. या बसमध्ये 50 ते 60 प्रवासी होते.

कमीत कमी शब्दांमध्ये मराठी बातम्यासाठी थोडक्यात घडामोडीच्या ट्विटर & फेसबुक फॉलो करा.

मिळालेल्या माहितीनुसार, ही प्रवासी बस इंदूरहून खंडवाकडे जात होती. दरम्यान, भैरव घाटाजवळ चालकाचे बसवरील नियंत्रण सुटले आणि बस रस्त्याच्या कडेला असलेल्या 40 फूट खड्ड्यात पलटी झाली. या अपघातात ६ जणांचा जागीच मृत्यू झाला, तर 40 जण जखमी झाले. जखमींना रुग्णालयात दाखल करण्यात आले असून त्यांच्यावर उपचार सुरू आहेत.

मुख्यमंत्री शिवराज सिंह चौहान यांनी या दुर्घटनेवर शोक व्यक्त केला आहे. मृतांच्या नातेवाईकांना 4 लाख रुपये आणि जखमींना 50 हजार रुपयांची मदत देण्याचे निर्देश मुख्यमंत्र्यांनी जिल्हा प्रशासनाला दिले आहेत.

Share this :

कमीत कमी शब्दांमध्ये मराठी बातम्यासाठी थोडक्यात घडामोडीच्या टेलीग्राम चैनलला जॉइन करा.

थोडक्यात घडामोडी टीम
कमीत कमी शब्दांमध्ये बातम्या देणारे, आजच्या घडीला थोडक्यात घडामोडी हे मराठीतलं सर्वात वेगानं वाढणारं न्यूजपोर्टल - थोडक्यात घडामोडी

प्रतिक्रिया व्यक्त करा

आपला ई-मेल अड्रेस प्रकाशित केला जाणार नाही. आवश्यक फील्डस् * मार्क केले आहेत