50-Year-Old Man Assaults Minor Girl in Beed, POCSO Case Filed
बीड : बीड जिल्ह्यात एक अत्यंत धक्कादायक आणि संतापजनक घटना समोर आली आहे. परळी तालुक्यातील एका गावात 50 वर्षीय नराधमाने 10 वर्षांच्या अल्पवयीन मुलीवर दोन वेळा लैंगिक अत्याचार केल्याचा गंभीर प्रकार उघडकीस आला आहे. या घटनेमुळे संपूर्ण परिसरात संतापाची लाट उसळली आहे.
मिळालेल्या माहितीनुसार, पीडित मुलगी ही पाचवी इयत्तेत शिकत असून गावातीलच एका किराणा दुकानदाराने तिला दुकानात बोलावून तिच्यावर अत्याचार केला. आरोपीने दोन महिन्यांपूर्वी देखील अशाच प्रकारे तिच्यावर अत्याचार केल्याचे समोर आले आहे.
पहिल्या घटनेनंतर आरोपीने मुलीला जीवे मारण्याची धमकी दिली होती. त्यामुळे भीतीपोटी पीडित मुलगी आणि तिच्या कुटुंबीयांनी ही बाब कुणालाही सांगितली नव्हती. मात्र काही दिवसांनंतर पुन्हा एकदा आरोपीने मुलीला दुकानात बोलावून तिच्यावर अत्याचार केल्याचा प्रकार घडला.
या प्रकरणाची माहिती समोर येताच गावातील नागरिकांनी संताप व्यक्त केला. नागरिकांनी आरोपीला ताब्यात घेऊन पोलिसांच्या हवाली केले.
या प्रकरणी परळी ग्रामीण पोलीस ठाण्यात आरोपी बालाजी पांचाळ याच्याविरोधात पॉक्सो कायद्यांतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पोलिसांनी आरोपीला ताब्यात घेतले असून पुढील तपास सुरू आहे.
मुंबई : देशातील हवामानात पुन्हा एकदा मोठे चढउतार पाहायला मिळत आहेत. हवामान विभागाने दिलेल्या ताज्या…
नाशिक : नाशिक जिल्ह्यातील निफाड परिसरात बेपत्ता झालेल्या एका परिचारिकेचा मृतदेह २४ दिवसांनी विहिरीत सापडल्याने…
नागपूर : ज्येष्ठ नेते व माजी मंत्री दत्ताभाऊ मेघे यांच्या निधनाचे वृत्त समजताच विदर्भात शोककळा…
पुणे : वाकड परिसरात २८ वर्षीय सॉफ्टवेअर इंजिनिअर महिलेची लग्नाच्या आमिषाने तब्बल ४२.६४ लाख रुपयांची…
मुंबई : २४ वर्षीय सागर गुप्ता या तरुणाचा मृत्यू झाला असून, त्याच्या हत्येप्रकरणी त्याच्या बहिणीचा…
मुंबई : महाराष्ट्राच्या कानाकोपऱ्यात धावणारी ‘लालपरी’ आता केवळ प्रवाशांची नव्हे, तर महसूलवाढीलाही वेग देणार आहे.…