Man who allegedly stalked, threatened Katrina Kaif & Vicky Kaushal arrested by Mumbai police
मुंबई : कतरिना कैफ या विकी कौशलचा पाठलाग करून जिवे मारण्याच्या धमक्या देणाऱ्या व्यक्तीला आता अटक करण्यात आली आहे. अभिनेता विकी कौशलने आज सकाळी सांताक्रूझ पोलीस ठाण्यात अज्ञात व्यक्तीविरोधात तक्रार दाखल केली होती. त्या व्यक्तीवर गुन्हा दाखल करण्यात आला असून त्याला आता पोलिसांनी अटक केली आहे.
मनविंदर सिंग असे या आरोपीचे नाव असून तो अभिनयक्षेत्रात येण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. तो कतरिना कैफचा मोठा चाहता आहे. मनविंदर सिंग हा उत्तर प्रदेशातील लखनऊचा असून त्याला कतरिनासोबत लग्न करायचे होते. गेल्या काही महिन्यांपासून तो तिला सोशल मीडियावर सतत त्रास देत होता, असे पोलिसांनी सांगितले.
अभिनेत्री कतरिना कैफ आणि विकी कौशल यांना सोशल मीडियावरून जीवे मारण्याच्या धमक्या दिल्याप्रकरणी पोलिसांनी अज्ञात व्यक्तीविरुद्ध गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला होता. या प्रकरणी सांताक्रूझ पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला होता, असे मुंबई पोलिसांनी यापूर्वीच उघड केले होते. त्यानंतर आता मुंबई पोलिसांनी या आरोपीला ताब्यात घेतले आहे. विक्की कौशलच्या तक्रारीवरून सांताक्रूझ पीएस येथे 506(2),354(डी) आयपीसी कलम 67 आयटी कायदा अंतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला. त्याने तक्रार केली की एक व्यक्ती इंस्टाग्रामवर धमकी आणि धमकीचे संदेश पोस्ट करत आहे. त्याने सांगितले की आरोपी त्याची पत्नी कतरिनाचा पाठलाग करत आहे आणि तिला धमकावत आहे.
सध्या श्रीराम राघवनच्या मेरी ख्रिसमसच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त असलेली कतरिना कैफ कडक सुरक्षा व्यवस्थेत शूटिंग करत होती. अभिनेत्रीने त्यांच्या रिहर्सल दरम्यान सेटवरील अनेक छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर केली होती. या क्राईम थ्रिलरमध्ये विजय सेतुपती देखील मुख्य भूमिकेत आहे. मेरी ख्रिसमस व्यतिरिक्त कतरिना कैफ टायगर 3 मध्ये सलमान खानसोबत दिसणार आहे. ईशान खट्टर आणि सिद्धांत चतुर्वेदी अभिनीत तिच्या पुढील फोन बूथच्या रिलीजसाठी देखील ती तयारी करत आहे. ती लवकरच प्रियांका चोप्रा आणि आलिया भट्ट स्टारर – जी ले जरा ची शूटिंग सुरू करणार आहे. दुसरीकडे, विकी कौशल लवकरच मेघना गुलजारच्या सॅम बहादूरमध्ये दिसणार आहे. तो दिनेश विजानच्या अनटायटल नेक्स्ट आणि शशांक खेतानच्या गोविंदा मेरा नाम या चित्रपटातही दिसणार आहे.
हिंगोली : हिंगोली जिल्ह्यात घडलेल्या एका गंभीर घटनेने सार्वजनिक आरोग्य व्यवस्थेवरील विश्वास पुन्हा एकदा डळमळीत…
बुलढाणा : केंद्र सरकारच्या फुड स्ट्रीट योजने अंतर्गत विदर्भातील शेगांव आणि मराठवाडा विभागातील शिर्डी येथे…
मुंबई : पुणे शहरातील हडपसर आणि पिंपरी-चिंचवडमधील दापोडी-फुगेवाडी परिसरात विषारी दारू प्यायल्याने १२ नागरिकांचा मृत्यू…
पुणे : महाराष्ट्र शासनाच्या सामाजिक न्याय व विशेष सहाय्य विभागामार्फत प्रदान करण्यात आलेल्या “राष्ट्रपिता महात्मा…
मुंबई : ‘महात्मा गांधी राष्ट्रीय ग्रामीण रोजगार हमी योजना’अंतर्गत महाराष्ट्रात विविध पदांसाठी तात्काळ भरती सुरू…
पुणे : पुणे शहर आणि जिल्ह्यात उष्णतेची तीव्रता दिवसेंदिवस वाढत असून भारतीय हवामान विभागाने (IMD)…