पुणे

पुणे : रेल्वे रुळाजवळून चालत असलेल्या तीन किशोरवयीन मुलांचा ट्रेनच्या धडकेत दुर्दैवी मृत्यू

पुणे : रविवारी रात्री हडपसर परिसरातील मांजरीजवळ रेल्वे रुळावरून चालत असलेल्या तीन किशोरवयीन मुलांना पुणे-दौंड डेमू ट्रेनने धडक दिल्याने त्यांचा दुर्दैवी मृत्यू झाला. ही घटना रात्री सुमारे ९ वाजण्याच्या सुमारास घडली, ज्यात तिघांनाही प्रतिक्रिया देण्यासाठी वेळच मिळाला नाही.

मृतांची नावे:

  • प्रथमेश नितीन टिंडे, वय १८
  • तन्मय महेंद्र तुपे, वय १७
  • तुषार शिंदे, वय १७

थोडे पुढे चालत असलेल्या तीन प्रत्यक्षदर्शींनी सांगितले की, या तिघांनाही ट्रेनने धडक दिल्याचे त्यांनी पाहिले. या घटनांची नोंद सोमवारी सकाळी पोलिसांकडे झाली.

वरिष्ठ निरीक्षक संजय मोगले यांनी सांगितले की, हे तिघे रुळाच्या पलीकडे जाण्याचा विचार करत होते, परंतु त्यांनी मागून येणाऱ्या ट्रेनची हालचाल ओळखली नाही. त्यांचा अंदाज चुकल्यामुळे हा घातक अपघात घडला.

रेल्वे अधिकाऱ्यांची प्रतिक्रिया:
या अपघातानंतर काही मिनिटांतच रेल्वे सुरक्षा दल आणि स्टेशन मास्टर घटनास्थळी पोहोचले. अपघातग्रस्त मुलांमधील दोन जण रुळावर आढळले, तर एक थोडा दूर पडलेला होता. तातडीने त्यांना ससून जनरल हॉस्पिटलमध्ये नेण्यात आले, परंतु पोहोचताच सर्वांना मृत घोषित करण्यात आले.

अधिकारी अजूनही हे समजून घेण्याचा प्रयत्न करत आहेत की ही मुले रुळावर का आली असावी. पोलिसांनी या अपघाताचा संपूर्ण तपस सुरू केला आहे.

Share this :
थोडक्यात घडामोडी टीम

कमीत कमी शब्दांमध्ये बातम्या देणारे, आजच्या घडीला थोडक्यात घडामोडी हे मराठीतलं सर्वात वेगानं वाढणारं न्यूजपोर्टल - थोडक्यात घडामोडी

Recent Posts

व्यसनमुक्ती क्षेत्रातील अविरत समाजकार्याची दखल; डॉ. सोमनाथ गिते यांचा मा. माधुरीताई मिसाळ यांच्या हस्ते सत्कार

पुणे : महाराष्ट्र शासनाच्या सामाजिक न्याय व विशेष सहाय्य विभागामार्फत प्रदान करण्यात आलेल्या “राष्ट्रपिता महात्मा…

19 तास ago

भरतीच्या बोगस जाहिरातींपासून सावध राहण्याचे आवाहन

मुंबई : ‘महात्मा गांधी राष्ट्रीय ग्रामीण रोजगार हमी योजना’अंतर्गत महाराष्ट्रात विविध पदांसाठी तात्काळ भरती सुरू…

7 दिवस ago

पुण्यात उष्णतेचा कहर! IMD चा यलो अलर्ट जारी; नागरिकांना काळजी घेण्याचे आवाहन

पुणे : पुणे शहर आणि जिल्ह्यात उष्णतेची तीव्रता दिवसेंदिवस वाढत असून भारतीय हवामान विभागाने (IMD)…

2 आठवडे ago

शेतकऱ्यांना भूसंपादनाचे पैसे तातडीने द्यावे – मंत्री संजय राठोड

मुंबई : जलसंधारण महामंडळ आणि शासन अंतर्गत प्रकल्पांच्या बाधित शेतकऱ्यांना भूसंपादनाचे पैसे तातडीने देण्याच्या सूचना…

2 आठवडे ago

कामगारांना सक्तीची सेवानिवृत्ती देणाऱ्या कंपनी व्यवस्थापनावर कारवाई करा, कामगार मंत्री ॲड. आकाश फुंडकर यांचे निर्देश

मुंबई : नाशिक येथील बजाज इलेक्ट्रिक कंपनीतील ४१ कायमस्वरूपी कामगारांना व्यवस्थापनाने कोणतीही पूर्वकल्पना न देता…

2 आठवडे ago

बालगृहातील ७१५ बालके दहावीत उत्तीर्ण; मंत्री आदिती तटकरे यांच्याकडून अभिनंदन !

मुंबई : प्रतिकूल परि‍स्थितीवर मात करत बालगृहातील ७१५ विद्यार्थ्यांनी दहावीत यश संपादन करत सकारात्मक जीवनाचा…

2 आठवडे ago