पुणे

भयंकर! प्रेमात अडसर ठरणाऱ्या चिमुकल्याची आई आणि तिच्या प्रियकराकडून हत्या

पुणे : प्रेमात अडसर ठरणाऱ्या चार वर्षाच्या मुलाचा आई आणि तिच्या प्रियकराने गळा दाबून खून केल्याची धक्कादायक घटना समोर आली आहे. दीड महिन्यापूर्वी हा मुलगा त्याच्याच आईने आणि तिच्या प्रियकराने केलेल्या भयंकर गुन्ह्याला बळी पडला. हत्या झालेल्या मुलाचे नाव चुटक्या शंकर पवार (वय 4) असून त्याची आई रेणू शंकर पवार (वय 20) आणि तिचा प्रियकर उमेश अरुण साळुंके (वय 21 ) या दोघांना जेजुरी पोलिसांनी अटक केली आहे.

त्यांनी मृत मुलाचे प्रेत पुरंदर तालुक्यातील माळशिरस जवळील भुलेश्वर घाटात फेकून दिले. ही घटना दीड महिन्यापूर्वी घडली होती. जेजुरी पोलिसांनी या प्रकरणाचा उलगडा केला असून या प्रकरणी दोघांना अटक केली आहे.

जेजुरी पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, मोडलिंब येथे राहणारे रेणू पवार आणि उमेश साळुंके यांच्यात प्रेम संबंध होते. या प्रेम संबंधात अडथळा ठरणाऱ्या चार वर्षाच्या चुटक्या या मुलाचा दोघांनी दीड महिन्यांपूर्वी गळा दाबून खून केला. खून केल्यानंतर पुरावा नष्ट करण्यासाठी त्याचे प्रेत साडीत गुंडाळून दुचाकी गाडीवर नेऊन ते पुरंदर तालुक्यातील भुलेश्वर घाटात फेकून दिले. या बाबत रेणू पवार हिच्या चुलत बहिणीने पोलीस स्टेशनला फिर्याद दिली होती. त्यानुसार जेजुरी पोलिसांनी तपास करून दोघांना ताब्यात घेतले. त्यांनी घाटात फेकून दिलेल्या चिमुकल्याच्या प्रेताचे अवशेष देखील शोधून काढले.

या भीषण घटनेत सहभागी असलेल्या दोन्ही व्यक्तींविरुद्ध रीतसर गुन्हे दाखल करण्यात आले आहेत. पोलीस निरीक्षक बापूसाहेब सांडभोर यांच्या मार्गदर्शनाखाली सहाय्यक पोलीस निरीक्षक मनोज नवसरे तपास करीत आहेत.

Share this :
थोडक्यात घडामोडी टीम

कमीत कमी शब्दांमध्ये बातम्या देणारे, आजच्या घडीला थोडक्यात घडामोडी हे मराठीतलं सर्वात वेगानं वाढणारं न्यूजपोर्टल - थोडक्यात घडामोडी

Recent Posts

व्यसनमुक्ती क्षेत्रातील अविरत समाजकार्याची दखल; डॉ. सोमनाथ गिते यांचा मा. माधुरीताई मिसाळ यांच्या हस्ते सत्कार

पुणे : महाराष्ट्र शासनाच्या सामाजिक न्याय व विशेष सहाय्य विभागामार्फत प्रदान करण्यात आलेल्या “राष्ट्रपिता महात्मा…

2 दिवस ago

भरतीच्या बोगस जाहिरातींपासून सावध राहण्याचे आवाहन

मुंबई : ‘महात्मा गांधी राष्ट्रीय ग्रामीण रोजगार हमी योजना’अंतर्गत महाराष्ट्रात विविध पदांसाठी तात्काळ भरती सुरू…

1 आठवडा ago

पुण्यात उष्णतेचा कहर! IMD चा यलो अलर्ट जारी; नागरिकांना काळजी घेण्याचे आवाहन

पुणे : पुणे शहर आणि जिल्ह्यात उष्णतेची तीव्रता दिवसेंदिवस वाढत असून भारतीय हवामान विभागाने (IMD)…

2 आठवडे ago

शेतकऱ्यांना भूसंपादनाचे पैसे तातडीने द्यावे – मंत्री संजय राठोड

मुंबई : जलसंधारण महामंडळ आणि शासन अंतर्गत प्रकल्पांच्या बाधित शेतकऱ्यांना भूसंपादनाचे पैसे तातडीने देण्याच्या सूचना…

2 आठवडे ago

कामगारांना सक्तीची सेवानिवृत्ती देणाऱ्या कंपनी व्यवस्थापनावर कारवाई करा, कामगार मंत्री ॲड. आकाश फुंडकर यांचे निर्देश

मुंबई : नाशिक येथील बजाज इलेक्ट्रिक कंपनीतील ४१ कायमस्वरूपी कामगारांना व्यवस्थापनाने कोणतीही पूर्वकल्पना न देता…

2 आठवडे ago

बालगृहातील ७१५ बालके दहावीत उत्तीर्ण; मंत्री आदिती तटकरे यांच्याकडून अभिनंदन !

मुंबई : प्रतिकूल परि‍स्थितीवर मात करत बालगृहातील ७१५ विद्यार्थ्यांनी दहावीत यश संपादन करत सकारात्मक जीवनाचा…

2 आठवडे ago