क्राईम

प्रेमातील मानसिक त्रासामुळे तरुणीने १५ व्या मजल्यावरून उडी मारून आत्महत्या; ऑडिओ क्लिपने उघड केली खरी गोष्ट

पिंपरी-चिंचवड: पिंपरी-चिंचवड येथील आकुर्डी मधील एका इंजिनिअरिंग महाविद्यालयात शिक्षण घेत असलेल्या २० वर्षीय सहिती कलुगोटाला रेड्डीने तिच्या मित्रामुळे होणाऱ्या मानसिक त्रासाला कंटाळून इमारतीच्या १५ व्या मजल्यावरून उडी मारून आत्महत्या केली. तथापि, पोलिसांनी तपास सुरू केल्यानंतर अनेक धक्कादायक खुलासे समोर आले आहेत.

आत्महत्येपूर्वी, सहितीने एक 42 मिनिटांची ऑडिओ क्लिप तयार केली, ज्यामध्ये तिने आपल्या मित्र प्रणव डोंगरेकडून होणाऱ्या मानसिक त्रासाबद्दल सांगितले. तसेच, तिने आत्महत्येचा इशारा देत सांगितले की, “आता मी माझ्या आयुष्याचा शेवट करत आहे.” या क्लिपमध्ये तिच्या दुःखाचे व त्रासाचे तपशील स्पष्ट होते. यावरून पोलिसांनी तपास करताना प्रणव डोंगरेला ताब्यात घेतले आहे.

सहिती आणि प्रणव यांची मैत्री दोन वर्षांपासून होती, ज्यामुळे त्यांचा संबंध प्रेमात बदलला. तथापि, याच प्रेमाच्या नात्यात मानसिक आणि भावनिक छळ सुरू झाला होता, ज्यामुळे संबंधित तरुणीला अत्यंत त्रास सहन करावा लागला. तिच्या आयुष्यातील हा टोकाचा वळण घेणारा प्रसंग असा होता की, त्रासामुळे ती आत्महत्येच्या उंबरठ्यावर पोहोचली होती.

सहितीने या ऑडिओ क्लिपला तीन तासांच्या अंतराने तिच्या मैत्रिणींला पाठवण्याची सेटिंग केली होती, ज्यामुळे तिच्या आत्महत्येची ऑडिओ क्लिप तिला मृत्यू झाल्यानंतरच त्यांच्या मोबाईलवर पोहोचली. या क्लिपमुळे तिच्या मैत्रिणींला मोठा धक्का बसला. त्यानंतर त्यांनी पोलिसांना माहिती दिली आणि तपास सुरू केला.

सहितीच्या कुटुंबीयांनी तिच्या अंतिम संस्कारांनंतर वाकड पोलिस स्टेशन गाठले आणि आत्महत्येचे कारण स्पष्ट करणारी ऑडिओ क्लिप पोलिसांना दिली. पोलिसांनी तपास करून मानसिक त्रास देणाऱ्या प्रणव डोंगरेला ताब्यात घेतले असून, त्याला तीन दिवसांची पोलीस कोठडी सुनावण्यात आली आहे.

Share this :
थोडक्यात घडामोडी टीम

कमीत कमी शब्दांमध्ये बातम्या देणारे, आजच्या घडीला थोडक्यात घडामोडी हे मराठीतलं सर्वात वेगानं वाढणारं न्यूजपोर्टल - थोडक्यात घडामोडी

Recent Posts

हिंगोलीत धक्कादायक प्रकार! डिझेलअभावी रुग्णवाहिका न मिळाल्याने गर्भातील बाळाचा दुर्दैवी मृत्यू

हिंगोली : हिंगोली जिल्ह्यात घडलेल्या एका गंभीर घटनेने सार्वजनिक आरोग्य व्यवस्थेवरील विश्वास पुन्हा एकदा डळमळीत…

2 आठवडे ago

भाविकांसाठी आनंदाची बातमी; धार्मिक स्थळांवर मिळणार दर्जेदार आणि पौष्टिक अन्न सेवा सुविधा

बुलढाणा : केंद्र सरकारच्या फुड स्ट्रीट योजने अंतर्गत विदर्भातील शेगांव आणि मराठवाडा विभागातील शिर्डी येथे…

2 आठवडे ago

पुण्यात विषारी दारू प्यायल्याने १२ जणांचा मृत्यू, दोषींवर कठोर कारवाईचे आदेश

मुंबई : पुणे शहरातील हडपसर आणि पिंपरी-चिंचवडमधील दापोडी-फुगेवाडी परिसरात विषारी दारू प्यायल्याने १२ नागरिकांचा मृत्यू…

2 आठवडे ago

व्यसनमुक्ती क्षेत्रातील अविरत समाजकार्याची दखल; डॉ. सोमनाथ गिते यांचा मा. माधुरीताई मिसाळ यांच्या हस्ते सत्कार

पुणे : महाराष्ट्र शासनाच्या सामाजिक न्याय व विशेष सहाय्य विभागामार्फत प्रदान करण्यात आलेल्या “राष्ट्रपिता महात्मा…

2 आठवडे ago

भरतीच्या बोगस जाहिरातींपासून सावध राहण्याचे आवाहन

मुंबई : ‘महात्मा गांधी राष्ट्रीय ग्रामीण रोजगार हमी योजना’अंतर्गत महाराष्ट्रात विविध पदांसाठी तात्काळ भरती सुरू…

3 आठवडे ago

पुण्यात उष्णतेचा कहर! IMD चा यलो अलर्ट जारी; नागरिकांना काळजी घेण्याचे आवाहन

पुणे : पुणे शहर आणि जिल्ह्यात उष्णतेची तीव्रता दिवसेंदिवस वाढत असून भारतीय हवामान विभागाने (IMD)…

4 आठवडे ago